Dplus KIA Challengers

ตารางแข่ง Dplus KIA Challengers

DK.C · KR · อัปเดตอัตโนมัติ เวลาไทย

ตารางแข่ง Dplus KIA Challengers

ยังไม่มีแมตช์ที่ประกาศตารางแข่ง

ผลการแข่งขันล่าสุด Dplus KIA Challengers

Dplus KIA Challengers พบ Baby Whales

Asia Star Challengers Invitational · BO3

2–0

Dplus KIA Challengers พบ DN SOOPers Challengers

World Star Challengers Invitational · BO5

2–3

FENNEL พบ Dplus KIA Challengers

World Star Challengers Invitational · BO1

0–1

Cupid Esports พบ Dplus KIA Challengers

World Star Challengers Invitational · BO1

1–0

Vivo Keyd Stars Academy พบ Dplus KIA Challengers

World Star Challengers Invitational · BO1

0–1

FENNEL พบ Dplus KIA Challengers

World Star Challengers Invitational · BO1

0–1

Cupid Esports พบ Dplus KIA Challengers

World Star Challengers Invitational · BO1

0–1

Vivo Keyd Stars Academy พบ Dplus KIA Challengers

World Star Challengers Invitational · BO1

0–1

Dplus KIA Challengers พบ KT Rolster Challengers

LCK Challengers League · BO5

2–3

T1 Academy พบ Dplus KIA Challengers

LCK Challengers League · BO5

3–1

รายชื่อนักแข่ง Dplus KIA Challengers

6 คน

WA

Wayne

Hwang Seo-hyeon

adc
LO

Loopy

Kim Dong-hyeon

sup
GA

Garden

Seol Jeong-won

mid
JA

Jaehyuk

Jae-hyuk Kwon

top
NE

Nevid

Min-woo Park

top
SO

Solid

Nam Hyeon-seo

jun

ข้อมูลจาก PandaScore · 2026 · เวลาแสดงเป็นเวลาไทย