FULL SENSE

ตารางแข่ง FULL SENSE

FS · TH · อัปเดตอัตโนมัติ เวลาไทย

ตารางแข่ง FULL SENSE

ยังไม่มีแมตช์ที่ประกาศตารางแข่ง

ผลการแข่งขันล่าสุด FULL SENSE

ONSIDE GAMING พบ FULL SENSE

VCT · Pacific · BO3

2–0

Rex Regum Qeon พบ FULL SENSE

VCT · Pacific · BO3

1–2

T1 พบ FULL SENSE

VCT · Pacific · BO3

2–0

FULL SENSE พบ QT DIG∞

VCT · Pacific · BO3

2–1

Gen.G Esports พบ FULL SENSE

VCT · Pacific · BO3

2–1

FULL SENSE พบ Rex Regum Qeon

VCT · Pacific · BO3

1–2

FULL SENSE พบ ZETA DIVISION

VCT · Pacific · BO3

1–2

Global Esports พบ FULL SENSE

VCT · Pacific · BO3

2–0

FULL SENSE พบ Nongshim RedForce

VCT · Pacific · BO3

2–1

Global Esports พบ FULL SENSE

VCT · Masters London · BO3

2–1

รายชื่อนักแข่ง FULL SENSE

6 คน

JI

JitboyS

Jittana Nokngam

KI

killua

Taned Teerasawad

PR

primmie

Papaphat Sriprapha

LE

Leviathan

Thanyathon Nakmee

SE

seph1roth

Chinnakrit Phoojaroen

TH

Thyy

Anupong Preamsak

ข้อมูลจาก PandaScore · 2026 · เวลาแสดงเป็นเวลาไทย