FUT Esports

ตารางแข่ง FUT Esports

FUT · TR · อัปเดตอัตโนมัติ เวลาไทย

ตารางแข่ง FUT Esports

ยังไม่มีแมตช์ที่ประกาศตารางแข่ง

ผลการแข่งขันล่าสุด FUT Esports

Selangor Red Giants พบ FUT Esports

Games of the Future · BO3

2–0

FUT Esports พบ Team Spirit

Games of the Future · BO3

2–1

Bigetron by Vitality พบ FUT Esports

Games of the Future · BO3

2–0

FUT Esports พบ Bushido Wildcats

Games of the Future · BO3

2–0

FUT Esports พบ Team Falcons

Mid Season Cup · BO3

1–2

King of Gamers Club พบ FUT Esports

Mid Season Cup · BO1

0–1

FUT Esports พบ Alpha7 North

Mid Season Cup · BO1

0–1

FUT Esports พบ Victory Song Gamers

Mid Season Cup · BO1

1–0

The MongolZ พบ FUT Esports

Mid Season Cup · BO1

0–1

รายชื่อนักแข่ง FUT Esports

5 คน

KA

Kazue

Mehmed Akif Öztürk

BL

Blotzfet

Görkem Altin

ES

ESKISKIN

Egemen Önem

RX

Rx

Necdet Efe Arslan

SA

Saiki

Mustafa Ege Akın

ข้อมูลจาก PandaScore · 2026 · เวลาแสดงเป็นเวลาไทย