Natus Vincere FE PH

ตารางแข่ง Natus Vincere FE PH

NAVI.PH · PH · อัปเดตอัตโนมัติ เวลาไทย

ตารางแข่ง Natus Vincere FE PH

ยังไม่มีแมตช์ที่ประกาศตารางแข่ง

ผลการแข่งขันล่าสุด Natus Vincere FE PH

Natus Vincere FE PH พบ Team Vitality FE

MLBB Women's International · BO7

2–4

Galaxy Phoenix FE พบ Natus Vincere FE PH

MLBB Women's International · BO5

0–3

Team Rey Young พบ Natus Vincere FE PH

MLBB Women's International · BO3

0–2

Gen.G Esports FE พบ Natus Vincere FE PH

MLBB Women's International · BO3

0–2

Natus Vincere FE PH พบ Falcon Daisies

MLBB Women's International · BO3

2–1

Natus Vincere FE PH พบ Galaxy Phoenix FE

MLBB Women's International · BO3

0–2

รายชื่อนักแข่ง Natus Vincere FE PH

5 คน

AY

Ayanami

Gwyneth Berdin Diagon

KE

Keishi

Kaye Maerylle Alpuerto

RA

Rain

Honey Jemlan

RI

Rianne

Lhoureain Hadiyah Samon Alcaraz

ME

Meraaay

Mery Christine Vivero

ข้อมูลจาก PandaScore · 2026 · เวลาแสดงเป็นเวลาไทย